Belgian Cup - 1/16-finals
เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 - 0

1/1.5

Francs Borains
เสาร์ 17 ตุลาคม 2569 - 22:30
Finished
Timeline
1st Half (0)
0 - 0
2nd Half (1)
1 - 0 Dalle Molle J. 50'
61' Pletinckx E.
63' Verstraete B.
Faty E. Lavie C. 69'
69' Murru S. Schrijvers S.
69' Lakomy L. George W.
69' Addai E. Balikwisha W.
Diliberto N. Masangu K. 81'
Nioule S. Francotte M. 81'
Mateta Pepa R. 85'
Ndongala D. 88'
Kari Y. Mateta Pepa R. 88'
Wydra P. Ndongala D. 88'
88' Ikwuemesi C. Vaesen K.
Ali A. 90+1'
90+1' Vroman K.
Wydra P. 90+1'
Diliberto N. 90+1'
Statistics
53%
Ball possession
47%
18
Total shots
9
11
Shots on target
3
11
Corner kicks
2
1
Yellow cards
6
1
Red cards
0
18
Total shots
9
11
Shots on target
3
7
Shots off target
6
11
Corner kicks
2
0
Offsides
6
23
Free kicks
11
16
Throw ins
24
10
Fouls
16
Starting Lineups
เฮเวอร์ลี ลิวเวน Francs Borains
7
Addai Ali
10
30
Fontanarosa Bastian
29
19
Ikwuemesi Dalle Molle
77
24
Lakomy Dessoleil
24
72
Murru Francotte
28
34
Nyakossi Lavie
25
26
Ogiwara Masangu
8
99
Opoku Mateta Pepa
6
28
Pletinckx Monticelli
78
4
Verstraete Ndongala
11
Substitutes
เฮเวอร์ลี ลิวเวน Francs Borains
21
Balikwisha Diliberto
33
6
George Faty
19
61
Jochmans Faucon
16
48
Kayo Kari
17
5
Lawrence Malungu
23
8
Schrijvers Nioule
22
17
Vaesen Preijs
51
77
Vlietinck Swinnen
20
20
Yamada Wydra
7
Last matches: เฮเวอร์ลี ลิวเวน
17/10/2026
CUP
เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 : 0 Francs Borains
11/10/2026
JL
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 1 : 1 เฮเวอร์ลี ลิวเวน
19/09/2026
JL
เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 : 0 RAAL La Louviere
13/09/2026
JL
เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 : 1 Cercle Brugge KSV
07/09/2026
JL
Beveren 3 : 0 เฮเวอร์ลี ลิวเวน
Last matches: Francs Borains
17/10/2026
CUP
เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 : 0 Francs Borains
10/10/2026
CPL
K. Lierse S.K. 3 : 0 Francs Borains
26/09/2026
CUP
Diegem 0 : 1 Francs Borains
19/09/2026
CPL
Francs Borains 3 : 2 อันเดอร์เลชท์ U23
07/09/2026
CPL
Francs Borains 3 : 0 Sporting Lokeren
Head-to-head matches: เฮเวอร์ลี ลิวเวน - Francs Borains
17/10/2026
CUP
เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 : 0 Francs Borains
09/11/2022
CUP
Francs Borains 0 : 5 เฮเวอร์ลี ลิวเวน
08/01/2011
CPL
Francs Borains 2 : 3 เฮเวอร์ลี ลิวเวน
29/08/2010
CPL
เฮเวอร์ลี ลิวเวน 3 : 0 Francs Borains
08/04/2010
CPL
Francs Borains 3 : 1 เฮเวอร์ลี ลิวเวน

ข่าวใหม่วันนี้

ดูทั้งหมด